Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share

ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
MONDEY_VIETNAM
Quân Nhân
Quân Nhân
MONDEY_VIETNAM

ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin Empty
Bài gửiTiêu đề: ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin   ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin I_icon_minitimeFri Jun 28, 2013 6:12 pm

tình hình đang rất nhiều ng cần mod này các thánh mod clan mình giúp mình với. Thánh kìu sâu mắch.
NickyVu
Phó Chỉ Huy
Phó Chỉ Huy
NickyVu

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin   ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin I_icon_minitimeFri Jun 28, 2013 6:35 pm

Lại một đồng chí không chịu đọc mà cứ đòi có ngay.straight face 

Mod 8.6 anh em up đầy rồi thế.
MrDevil2811
Chờ nghĩa vụ
Chờ nghĩa vụ

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin   ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin I_icon_minitimeSat Jun 29, 2013 8:58 am

em có tâm ngắm mặc định có thời gian đạn bay của pháo, em dùng từ lúc mới chơi đến giờ! tối về em up lên cho, giờ đang trên cty!! big grin
MrDevil2811
Chờ nghĩa vụ
Chờ nghĩa vụ

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin   ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin I_icon_minitimeSun Jun 30, 2013 8:27 am

MONDEYdLUFFY[VNFF] đã viết:
tình hình đang rất nhiều ng cần mod này các thánh mod clan mình giúp mình với. Thánh kìu sâu mắch.
http://worldoftanks.curseforge.com/wot-mods/spg-shot-timer-and-reload-timer/
tâm ngắm mặc định có thời gian reload và thời gian bay của đạn!! big grin
_VND_
Quân Nhân
Quân Nhân
_VND_

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin   ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin I_icon_minitimeSun Jun 30, 2013 9:27 am

mình cũng đang dùng cái ấy love struck 
MONDEY_VIETNAM
Quân Nhân
Quân Nhân
MONDEY_VIETNAM

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin   ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin I_icon_minitimeSat Aug 03, 2013 1:26 pm

nhấn mạnh với các bác là các mod này ko còn đúng cho các phiên bản từ 8.6 nữa nhé. hãy cầm bchat155 hoặc các pháo cỡ nhỏ và trải nghiệm. mình cần mod đếm đúng với thời gian đạn bay mới như wargaming đã sửa lại chứ ko phải là đếm thời gian như cũ. ngay cả mod đếm s đạn bay của 8.7 của các chủ thớt mới post cũng ko đúng. Mình và bác OH_MY_G0D đã kiểm nghiệm từ lâu r. bắn một loại pháo quen thì ko cần mod này nhưng mình hiện bắn rất nhiều loại cùng 1 lúc nên nó hơi rắc rối.
_VND_
Quân Nhân
Quân Nhân
_VND_

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin   ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin I_icon_minitimeWed Sep 25, 2013 9:19 pm

cái đếm thời gian đạn bay mang tính tham khảo thôi bác, vì bản thân muốn đúng với từng con pháo bác cần phải tinh chính lại thông số trong file code của nó
MONDEY_VIETNAM
Quân Nhân
Quân Nhân
MONDEY_VIETNAM

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin   ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin I_icon_minitimeWed Sep 25, 2013 10:27 pm

Mình là dân mù + ngu công nghệ thông tin 100%.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin   ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin I_icon_minitime

ai có mod đếm thời gian đạn bay của pháo ko cho mình xin

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Bộ mod full ko mầu mè đơn giản của mình !
» Thanh giới hạn góc bắn cho pháo!!
» Mod zoom xa dùng được cho cả pháo và tank.
» Một số Mod đơn giản cho 8.9
» các thánh cho cho xin 1 số mod đơn giản !