Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share

Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next
Tác giảThông điệp
The_Worst_Tanker
Commander
Commander
The_Worst_Tanker

Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeWed May 08, 2013 12:20 pm

Rất đáng tiếc nhưng vì bạn không phải là thành viên của VNFF nên chỉ có thể dừng lại ở Phòng Khách. Mình cũng đã có xem nick I_Love_VietNam của bạn ở Bắc Mỹ từ hôm qua.

Nếu bạn muốn gia nhập có thể nộp đơn vào VNFF2: http://portal-wot.go.vn/community/clans/2500000102-VNFF2/#wot&mt_order_by=role. Clan luôn chào đón những người thân thiện và văn minh lịch sự.
sieuxathu_vnva

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeMon May 20, 2013 11:24 am

anh op mở cho em cái nick diễn dàn với nào làm khó anh em vậy thỉnh thoảng hỏi han tin tức anh em mà không được.
The_Worst_Tanker
Commander
Commander
The_Worst_Tanker

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeMon May 20, 2013 1:08 pm

Làm khó anh em?

Vậy nếu cậu này vào diễn đàn thì sao: http://portal-wot.go.vn/community/accounts/2500099310-sieuxathu_VNVA/

Lúc đó ai chịu trách nhiệm, sieuxathu hay mình?
sieuxathu_vnva

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeMon May 20, 2013 1:31 pm

acc này không hề liên quan đến acc sieuxathu cả là 2 acc hoàn toàn riêng biệt mà
NickyVu
Phó Chỉ Huy
Phó Chỉ Huy
NickyVu

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeMon May 20, 2013 1:34 pm

ông này là sieuxathu thật đó anh.Hôm qua còn đi nhậu với ae mà.
The_Worst_Tanker
Commander
Commander
The_Worst_Tanker

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeMon May 20, 2013 2:41 pm

Nếu acc không liên quan đến sieuxathu, vậy liên quan đến ai thì vào Profile sửa lại tên giống như trong game. Đây là luật áp dụng với 100% thành viên trong clan, có gì khó khăn ở đây nhỉ?
_DeadZone_
Quân Nhân
Quân Nhân
_DeadZone_

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeMon May 20, 2013 9:06 pm

Đã mua đc acc,chiều mai acc sẽ đc kick hoạt và em sẽ nộp đơn vào VNFF.Liệu VNFF còn slot cho em về ko ạ love struck (Go_Tank)
NongDanNoiDay

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeWed May 22, 2013 7:14 am

Chào anh em VNFF!
Sau thời gian dài vắng mặt, giờ đã có điều kiện bắn tiếp.
Nhờ Bác Op hoặc leader mở lại cho tôi tài khoản diễn đàn để có thể vào war.
Xin cám ơn!
NongDanNoiDay

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeWed May 22, 2013 7:19 am

Chủ quan quá, hình mình đã out Clan. Viết đơn và nộp đã, các Lãnh đạo quan tâm và duyệt sớm giúp mình nhé.
NickyVu
Phó Chỉ Huy
Phó Chỉ Huy
NickyVu

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeWed May 22, 2013 8:52 am

Chào mừng bác trở lại,lần trước bác báo nghỉ 1 thời gian anh em có biết mà nhưng do áp lực slot nên tạm thời kick bác ra ấy mà.

Bác nộp đơn vào VNFF trên trang chủ tại đia chỉ sau nha :
Trích dẫn :
http://portal-wot.go.vn/community/clans/2500000015-VNFF/#wot&mt_order_by=member_since

- click "Đăng nhập" ở góc trên cùng bên phải sau đó điền id - pass như khi vào game.
- Sau khi đăng nhập xong vẫn góc bên phải tìm chữ " Tham gia clan " hay đại loại thế click vô xong việt vài thứ "Ok".Vậy là xong.
supertank2005

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeFri Jul 05, 2013 4:55 pm

Op2 add cho làm thành viên nhá. Lâu không vào chém gió với các cụ M bữa nay vào thì không được. Thanks
Dandelio
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeWed Jul 10, 2013 7:42 am

Bác OP2 kích hoạt nick diễn đàn cho mình đi.
NickyVu
Phó Chỉ Huy
Phó Chỉ Huy
NickyVu

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeWed Jul 10, 2013 12:01 pm

Cái nick cũ vẫn còn mà sao lại lấy nick mới viết bài hả anh? Dandelion nhé anh Op2.
omory
Quân Nhân
Quân Nhân

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeWed Jul 10, 2013 2:06 pm

Xếp OP ơi cho em xin cái giấy phép vào forum với.
Giap
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Unlock gium em   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeSat Jul 13, 2013 9:59 pm

Unlock gium minh G_Tank_VN, minh thuoc [VNFF2]
NickyVu
Phó Chỉ Huy
Phó Chỉ Huy
NickyVu

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeSat Jul 13, 2013 10:29 pm

Bạn chưa làm đúng rồi.Bạn phải sửa tên giống nick ingame là :G_Tank_VN.Không đặt đúng thì không được duyệt đâu.Mà ông Strike Man hướng dẫn ban thiệu nhé.
supertank2005

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeSun Jul 14, 2013 10:15 am

Op2 add cho làm thành viên nhá. Lâu không vào chém gió với các cụ M bữa nay vào thì không được. Thanks
shutdown8pc

shutdown8pc

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeMon Jul 15, 2013 4:39 pm

kích hoạt lại acc em với, đang hóng vụ áo mà.
dragon1976
Quân Nhân
Quân Nhân
dragon1976

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeThu Aug 08, 2013 9:22 am

Các lãnh đạo kích hoạt lại acc cho mình với, thằng bạn phá quá.
KyleNA

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeWed Sep 04, 2013 2:19 pm

làm ơn kích hoạt lại acc cho Kyle nhé , nghĩ lâu quá nên bị khóa rồi
shinba2211
Quân Nhân
Quân Nhân

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeTue Oct 08, 2013 2:42 pm

Bác Op2 có đi qua đi lại accept thành viên diễn đàn giúp minh với nhé. Thank you.
sieu_xe_tang

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeSat Oct 12, 2013 2:53 pm

Sieu_Xe_tank VNFF sv VTC anh kick hoạt dùm em hộ phát big grin 
HeavyMeteorRain

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeTue Nov 19, 2013 12:33 pm

e là thành viên của vnff2, mấy a kích hoạt cho e đc k ạ
assassin
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: BQT mở khoá dùm mình tk silent_assassin nhé   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeWed Dec 25, 2013 11:22 am

Sau khi sang sea mình đã đổi tên thành silent_assassin_VN và về lại VNFF nhưng mình nghĩ VN có hay không không quan trọng nên các Chỉ huy mở khoá tk silent_assassin hộ mình nhé.
silent_assassin_VN

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitimeFri Dec 27, 2013 11:03 am

Kích hoạt cho em cái nào bác Op, nguyên tắc phát sợ. May mà em còn 1 cái mail chưa đăng kí.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"   Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân" - Page 6 I_icon_minitime

Nếu bạn chỉ thấy "Phòng tiếp khách" và "Tuyển quân"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 6 trong tổng số 7 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Similar topics

-
» Đơn xin ứng tuyển vào CLAN Viet For Fun
» Mod 8.5 tổng hợp by Moon (Đơn giản, gọn nhẹ, ko thay đổi nhiều)
» Mod 8.6 tổng hợp by Moon (Đơn giản, gọn nhẹ, ko thay đổi nhiều)